![](images/counter/3.png)
![](https://www.muangthong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.muangthong.go.th/images/counter/d0.png)
![](https://www.muangthong.go.th/images/counter/d1.png)
![](https://www.muangthong.go.th/images/counter/d3.png)
![](https://www.muangthong.go.th/images/counter/d9.png)
![](https://www.muangthong.go.th/images/counter/d7.png)
![](https://www.muangthong.go.th/images/counter/d6.png)
ออนไลน์ : 13
หัวข้อ :: ป.ป.ช.ประจำจังหวัดร้อยเอ็ด ลงพื้นที่เก็บข้อมูลแบบวัดการรับรู้ของผู้มีส่วนได้ส่วนเสียภายนอก (EIT)
ป.ป.ช.ประจำจังหวัดร้อยเอ็ด ลงพื้นที่เก็บข้อมูลแบบวัดการรับรู้ของผู้มีส่วนได้ส่วนเสียภายนอก (EIT) ในการประเมิน ITAโดยกลุ่มเป้าหมายคือประชาชนที่มาติดต่อราชการ อบต.เมืองทอง และให้ความรู้เกี่ยวกับการประเมินคุณธรรมและความโปร่งใส ในการดำเนินงานของหน่วยงานภาครัฐ (Integrity and Transparency Assessment: ITA) เพื่อเป็นการประเมินที่มีจุดมุ่งหมายที่จะก่อให้เกิดการปรับปรุงพัฒนาด้านคุณธรรมและความโปร่งใสในหน่วยงานภาครัฐ
วันที่ : 16 มิถุนายน 2566 View : 166